• Hỗ trợ trực tuyến

    Kinh Doanh 01 - TP.HCM:   0933.653.655

  • Đăng ký
  • Đăng nhập
  • Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M HTB-GS-03/AB

    Giá : 560 000

    Mã sản phẩm: 1615PD2T

    Bảo hành: 12 tháng

    Trạng thái: Còn hàng

    Convert quang Gigabit sợi đơn mode thu phát sợi quang thu phát HTB-GS-03 chuyển đổi quang điện 2 sợi HTB-GS-03, converter quang 2 sợi .

    Hỗ trợ mua hàng

    Thời gian làm việc: 08:00 đến 17h. Từ thứ 2 đến thứ 7 hàng tuần (Không làm việc ngày Lễ và Chủ Nhật)
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    . Giao hàng tận nơi trên toàn quốc và quốc tế
    . Phí giao hàng 15k tại các Quận: 3, 10, Phú Nhuận, Bình Thạnh. Phí giao hàng 20k-50k tại các Quận, Huyện còn lại trong TP.HCM
    . Khách hàng ở tỉnh khác, vui lòng thanh toán tiền trước khi nhận hàng, và thanh toán tiền phí giao hàng (khoảng 30k đến 50k) thông qua dịch vụ COD của bưu điện, chành xe...
     
    . Hỗ trợ Zalo: 0922.500.550

     

    Mô tả sản phẩm:

    Bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS-03 1 sợi (tốc độ 10/100/1000Mbps) là sản phẩm chuyển đổi tín hiệu quang sang tín hiệu điện. Kết nối 01 sợi quang Gigabit  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100/1000 Base-TX và 1000Base-FX hai phân đoạn mạng khác nhau, để đáp ứng khoảng cách đường dài, tốc độ cao, băng thông cao workgroup người sử dụng Fast Ethernet truyền dữ liệu tốc độ cao.

    Bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS-03 1 sợi Cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ, hệ thống camera quan sát sử dụng đường truyền cáp quang.



    Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS-03:

    • Bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS-03 Tuân thủ IEEE802.3u 1000BASE-TX và chuẩn 1000BASE-FX
    • Cung cấp một SC loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45
    • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 20KM kết nối
    • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)
    • Bộ chuyển đổi quang điện HTB-GS-03 Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex
    • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật
    • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và  hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới  50.000 giờ
    • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 1000BASE-TX và 1000BASE-FX
    • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
    • Kết nối: một RJ-45 cổng, một SC Interface
    • LED chỉ số: POWER, TX1000 TXLink / ACT, FX1000 FXLink / ACT, FDX
    • Tốc độ truyền dẫn: 1000Mb / s
    • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃
    • Độ ẩm tương đối: 5% -90%
    • Cáp Cat 5, Cat 6 UTP cáp IP
    • Nguồn điện 240-110AC
    • Nguồn tích hợp sẵn bên trong bo mạch.

    Hotline: 0933.653.655 - 0922.500.550 gặp A.Thành
    Hỗ trợ tư vấn mua hàng qua Zalo - Viber: 0933.653.655

    Sản phẩm cùng loại

    Bộ dụng cụ thi công cáp...

    Bộ dụng cụ thi công cáp...

    Giá : 995 000₫

    Bộ dụng cụ thi công cáp...

    Giá : 995 000₫

    Bộ dụng cụ thi công cáp...

    Sản phẩm không bảo hành, test tại chỗ.

    Bộ chuyển đổi quang điện...

    Bộ chuyển đổi quang điện...

    Giá : 330 000₫

    Bộ chuyển đổi quang điện...

    Giá : 330 000₫

    Bộ chuyển đổi quang điện...

    Hàng Nhập Khẩu

    Fast Connector. Đầu nối...

    Fast Connector. Đầu nối...

    Giá : 23 000₫

    Fast Connector. Đầu nối...

    Giá : 23 000₫

    Fast Connector. Đầu nối...

    Thời hạn bảo hành: Test

    Fast Connector. Đầu nối...

    Fast Connector. Đầu nối...

    Giá : 23 000₫

    Fast Connector. Đầu nối...

    Giá : 23 000₫

    Fast Connector. Đầu nối...

    Thời hạn bảo hành: Test

    Dây nhảy cáp quang 3m...

    Dây nhảy cáp quang 3m...

    Giá : 35 000₫

    Dây nhảy cáp quang 3m...

    Giá : 35 000₫

    Dây nhảy cáp quang 3m...

    Thời hạn bảo hành: Test

    Dây nhảy quang 3m...

    Dây nhảy quang 3m...

    Giá : 35 000₫

    Dây nhảy quang 3m...

    Giá : 35 000₫

    Dây nhảy quang 3m...

    Thời hạn bảo hành: Test

     
    Payment